ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงกนกลัดดา คณะสิทธิ์ |
1. นางสาวขนิษฐา ผลาโชติ |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายภัทรพล ผ่านสำแดง 2. เด็กชายอนันต์ ต้นนาแพง |
1. นางสาวสุธิดา แสนวัง 2. นางสาวขนิษฐา ผลาโชติ |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงวรรณิดา หมั่นการนา 2. เด็กหญิงวิจิตรตรี อนารัตน์ 3. เด็กหญิงเมสิญา โพธิ์ศรีรัตน์ |
1. นางสาวสุธิดา แสนวัง 2. นางสาวฐิตาภา สนั่นเอื้อ |
4 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายณัฐนนท์ เชื้อเมืองพาน |
1. นายณัฐวุฒิ ฐานไชยยิ่ง |
5 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงสิริยากร นาก้อนทอง |
1. นางสุชญาดา แสงงาม |
6 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงพัณณิตา นาก้อนทอง |
1. นายสุพจน์ บุญเพิ่ม |
7 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายธนากร คณะสิทธิ์ |
1. นายณัฐวุฒิ ฐานไชยยิ่ง |
8 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 |
86 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงจิราภรณ์ ฐานไชยชู 2. เด็กชายภูริณัฐ โสดาจันทร์ 3. เด็กชายยุทธชัย น้อยอามาตย์ |
1. นายนิรันด์ ล้ำจุมจัง 2. นางกนกหงษ์ ศาลารัตน์ |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวนิลาวัล ฉายแสง |
1. นางสาวกัลยกร ไตรลิน |
10 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.1-ป.3 |
89 |
ทอง |
9 |
1. เด็กหญิงฉัตรชฎาภรณ์ ผลาชิต 2. เด็กหญิงอรจิรา ขามช่วง 3. เด็กหญิงอริษฎา คงอุ่น 4. เด็กหญิงอาภัสรา โวหาร 5. เด็กหญิงแพรวา มะลากัน 6. เด็กหญิงไข่มุก ผ่านสำแดง |
1. นางสาวฐิตาภา สนั่นเอื้อ 2. นางกนกหงษ์ ศาลารัตน์ 3. นางสาวบุญวรรณ สังคะทิพย์ |
11 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.4-ป.6 |
88 |
ทอง |
12 |
1. เด็กหญิงขวัญนภา แสงงาม 2. เด็กหญิงจิราภรณ์ ฐานไชยชู 3. เด็กหญิงดาริกา มะอาจเลิศ 4. เด็กหญิงนริษรา เอกตาแสง 5. เด็กหญิงนันทิชา ผ่านสำแดง 6. เด็กหญิงปิยพร จันทะวัน 7. เด็กหญิงพีรยา คำมุงคุณ 8. เด็กหญิงยิ่งลักษณ์ โพธิกุดไสย 9. เด็กหญิงวิพาภรณ์ บุตรพันธ์ุ 10. เด็กหญิงอมรรัตน์ หงษ์ริญญา |
1. นายนิรันด์ ล้ำจุมจัง 2. นางสาวขนิษฐา ผลาโชติ 3. นางสาวรมณี ชัยจันลา |
12 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกชวรรณ จอดนาค 2. เด็กหญิงกันตยา แดนกาไสย์ 3. เด็กชายชานนท์ ชมภูวิเศษ 4. เด็กชายณัฐนนท์ เชื้อเมืองพาน 5. เด็กหญิงนิลาวัล ฉายแสง 6. เด็กหญิงมะลิวรรณ ถินคำไชย 7. เด็กชายอาทิตย์ โลหะบาล |
1. นางสุชญาดา แสงงาม 2. นางสาวกัลยกร ไตรลิน 3. นางสาวสุธิดา แสนวัง |
13 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 |
89 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายกอล์ฟ สอนทิพงษ์ 2. เด็กหญิงนันทิชา ผ่านสำแดง |
1. นางสุชญาดา แสงงาม 2. นายนิรันด์ ล้ำจุมจัง |
14 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 |
83.75 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายชานนท์ ชมภูวิเศษ 2. เด็กชายปัณวิชญ์ มะอาจเลิศ |
1. นางสุชญาดา แสงงาม 2. นางสาวกิตติยาพร โพคาเทศ |
15 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายกิตติพันธ์ ถินคำเชิด 2. เด็กชายราชัน รังนาแพง 3. เด็กชายวัชระ โพธิ์เปี้ยศรี |
1. นางสุชญาดา แสงงาม 2. นางสาวรมณี ชัยจันลา |
16 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 |
88 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายญาณวิทย์ กองทอง 2. เด็กชายณรงศักดิ์ แม่สอนลา 3. เด็กชายสมคิด ฐานไชยยิ่ง |
1. นางสุชญาดา แสงงาม 2. นางกนกหงษ์ ศาลารัตน์ |